Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Reetech RF60/RC60 6.5 HP
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Reetech RF60/RC60 6.5 HP 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Reetech RF60/RC60 6.5 HP 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Reetech RF60/RC60 6.5 HP 3
Máy lạnh tủ đứng Reetech RF60/RC60 6.5 HP
Thương hiệu :
Logo brand Reetech
  • Làm lạnh nhanh
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Bảo hành  2 năm cho máy
Xuất xứ Thương hiệu : Việt Nam - Sản xuất tại : Việt Nam
Loại Gas lạnh R410A
Loại máy Không inverter (không tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh 6.5 Hp (6.5 Ngựa) - 60.000 Btu/h
Sử dụng cho phòng Diện tích 77 - 80 m² hoặc 231 - 240 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 3 Pha, 380 - 415 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 6,0 kW