Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh tủ đứng HIKAWA 2 quạt 5.5HP (48000Btu) HI-FC50M2F/HO-FC50M2F
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng HIKAWA 2 quạt 5.5HP (48000Btu) HI-FC50M2F/HO-FC50M2F 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng HIKAWA 2 quạt 5.5HP (48000Btu) HI-FC50M2F/HO-FC50M2F 1
Máy lạnh tủ đứng HIKAWA 2 quạt 5.5HP (48000Btu) HI-FC50M2F/HO-FC50M2F
Thương hiệu :
Logo brand Hikawa
Xuất xứ :
Malaysia
Tính năng nổi bật
  • Chế độ ngủ đêm
  • Công nghệ Nanoe-X
  • Làm lạnh nhanh
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Thông số kỹ thuật
Bảo hành  2 năm cho máy
Xuất xứ Malaysia
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Mono - Loại 1 chiều lạnh (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh 5.5 Hp (5.5 Ngựa) - 48.000 Btu/h
Sử dụng cho phòng Diện tích 77 - 80 m² hoặc 231 - 240 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 3 Pha, 380 - 415 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 5.024 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 10/19
Chiều dài ống gas tối đa (m) 15 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 8 m
DÀN LẠNH
Dàn Lạnh
Model dàn lạnh HI-FC50M2F
Kích thước dàn lạnh (mm) 190.6 x 58.1 x 38.5 cm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 48 Kg
DÀN NÓNG
Dàn Nóng
Model dàn nóng HO-FC50M2F
Kích thước dàn nóng (mm) 107.7 x 92 x 33 cm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 70 Kg
MÔ TẢ SẢN PHẨM
TÍNH NĂNG CỦA ĐIỀU HÒA TỦ ĐỨNG HIKAWA 1 CHIỀU 48000 BTU HI-FC50M/HO-FC50M
Tiết kiệm năng lượng đến 71% với Công nghệ Xanh