Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 3 HP FVA71AMVM
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 3 HP FVA71AMVM 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 3 HP FVA71AMVM 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 3 HP FVA71AMVM 3
Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 3 HP FVA71AMVM
Tính năng nổi bật
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FVA71AMVM
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật
Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
3.0 Hp (3.0 Ngựa) - 24.200 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 41 - 45 m² hoặc 123 - 135 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz