Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 20HP FVPR500QY1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 20HP FVPR500QY1 1
Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 20HP FVPR500QY1
Tính năng nổi bật
  • Có wifi - Chỉnh bằng điện thoại
  • Hẹn giờ bật/tắt
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
 FVPR500QY1/RZUR500QY1
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh
R-410A
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện)
Công suất làm lạnh
20.0Hp – 171.000 Btu/h – 50.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 235 - 240 m² hoặc 705 - 720 m³ khí (thích hợp cho phòng khách văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
3 Pha 380 - 415 V 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
23.26 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
Ø 15.9 / Ø 28.6
Chiều dài ống gas tối đa (m)
70m (Chiều dài tương đương 90 m)
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
50 m
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FVPR500QY1
Kích thước dàn lạnh (mm) 1,870 × 1,470 × 720 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 250 kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RZUR500QY1
Kích thước dàn nóng (mm) 1,657 × 1,240 × 765 mm