Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 2 HP FVA50AMVM
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 2 HP FVA50AMVM 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 2 HP FVA50AMVM 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 2 HP FVA50AMVM 3
Máy lạnh tủ đứng Daikin Inverter 2 HP FVA50AMVM
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Trung Quốc
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FVA50AMVM
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật
Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 17.100 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 36 - 40 m² hoặc 108 - 120 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz