Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin 3 HP FVRN71BXV1V
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin 3 HP FVRN71BXV1V 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin 3 HP FVRN71BXV1V 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin 3 HP FVRN71BXV1V 3
Máy lạnh tủ đứng Daikin 3 HP FVRN71BXV1V
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Malaysia
Tính năng nổi bật
  • Hẹn giờ bật/tắt
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Mắt thần thông minh
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FVRN71BXV1V
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Malaysia
Loại Gas lạnh
R410A
Loại máy
Không inverter (không tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
3.0 Hp (3.0 Ngựa) - 28.000 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 36 - 40 m² hoặc 108 - 120 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz