Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin 3 HP FVQN71AXV1V
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin 3 HP FVQN71AXV1V 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin 3 HP FVQN71AXV1V 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh tủ đứng Daikin 3 HP FVQN71AXV1V 3
Máy lạnh tủ đứng Daikin 3 HP FVQN71AXV1V
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Malaysia
Tính năng nổi bật
  • Có wifi - Chỉnh bằng điện thoại
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Làm lạnh nhanh
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FVQN71AXV1V
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Malaysia
Loại Gas lạnh
R410A
Loại máy
Mono (máy lạnh thường) - loại 2 chiều (làm lạnh - sưởi ấm)
Công suất làm lạnh
3.0 Hp (3.0 Ngựa) - 28.000 Btu/h - 8.2 kW
Công suất sưởi ấm
3.0 Hp - 8.06 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 36 - 40 m² hoặc 108 - 120 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
Làm lạnh: 2.84 kW Sưởi ấm: 2.52 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
10/16
Chiều dài ống gas tối đa (m)
45 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
25 m
Hiệu suất năng lượng (EER)
2.89
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FVQN71AXV1V
Kích thước dàn lạnh (mm) 1.850 x 600 x 270 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 42 Kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RQ71CGXV1V
Kích thước dàn nóng (mm) 753 x 855 x 328 mm