Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKZ71VVMV ( dòng cao cấp )
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKZ71VVMV ( dòng cao cấp ) 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKZ71VVMV ( dòng cao cấp ) 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKZ71VVMV ( dòng cao cấp ) 3
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKZ71VVMV ( dòng cao cấp ) 4
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKZ71VVMV ( dòng cao cấp ) 5
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKZ71VVMV ( dòng cao cấp ) 6
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKZ71VVMV ( dòng cao cấp ) 7
Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKZ71VVMV ( dòng cao cấp )
Tính năng nổi bật
  • Chế độ ngủ đêm
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
MODEL
FTKZ71VVMV / RKZ71VVMV
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện)
Công suất làm lạnh
3 HP (3 Ngựa) ~ 25.600 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 36 - 40 m² hoặc 108 - 120 m³ khí (thích hợp cho phòng khách văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha 220 - 240 V 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
2.14 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
6.4 / 12.7
Chiều dài ống gas tối đa (m)
30 (m)
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
20 (m)
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FTKZ71VVMV
Kích thước dàn lạnh (mm) 300 x 1,100 x 240 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 15 kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RKZ71VVMV
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 36 kg
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Giới Thiệu Về Máy Lạnh Daikin FTKZ71VVMV: Sự Lựa Chọn Hoàn Hảo Cho Không Gian Rộng
Đặc Điểm Chính Của Máy Lạnh Daikin FTKZ71VVMV
Tiết Kiệm Điện Năng Với Công Nghệ Inverter:
Hình ảnh mang tính chất minh họa*
Chế Độ Tiết Kiệm Điện ECONO:
Tinh Lọc Không Khí - Diệt Khuẩn 99.95% Vi Khuẩn:
Chức Năng Powerful - Tăng Công Suất Làm Lạnh Nhanh Trong 20 Phút:
Chức Năng Chống Ẩm Mốc - Giữ Dàn Trao Đổi Nhiệt Sạch Sẽ:
Luồng Gió Coanda - Không Lo Gió Thổi Trực Tiếp:
Bảo Vệ Bo Mạch Khi Điện Áp Thay Đổi:
Dàn Tản Nhiệt Ống Đồng Cánh Nhôm Chống Ăn Mòn:
Dàn Nóng Và Dàn Lạnh Hoạt Động Êm Ái:
Một Số Ưu Điểm Nổi Bật Khác Của Máy Lạnh Daikin FTKZ71VVMV
Thông Số Kỹ Thuật Của Máy Lạnh Daikin FTKZ71VVMV
Công suất lạnh: 24.200 BTU (phù hợp cho phòng có diện tích từ 30-40m²)
Công nghệ Inverter:
Môi chất lạnh: Gas R32 thân thiện với môi trường
Điện áp: 220-240V / 50Hz
Độ ồn dàn lạnh: 28 dB(A) – 45 dB(A)
Độ ồn dàn nóng: 54 dB(A)
Kích thước dàn lạnh: 295 x 990 x 263 mm
Kích thước dàn nóng: 695 x 930 x 350 mm