Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKF71ZVMV (2025)
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKF71ZVMV (2025) 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKF71ZVMV (2025) 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKF71ZVMV (2025) 3
Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 3 HP FTKF71ZVMV (2025)
Tính năng nổi bật
  • Chế độ ngủ đêm
  • Chế độ Powerful
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Mắt thần thông minh
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
MODEL FTKF71ZVMV / RKF71ZVMV
Bảo hành 1 năm cho dàn lạnh, 5 năm cho máy nén
Xuất xứ Chính hãng Daikin – Thái Lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter – 1 chiều (làm lạnh)
Công suất làm lạnh 24.000 BTU (3.0 HP)
Sử dụng cho phòng 40 – 50 m² (phòng khách, phòng họp...)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 pha, 220 – 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện Khoảng 2.02 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
6.4 / 15.9 mm
Chiều dài ống gas tối đa (m)
30 mét
Chênh lệch độ cao tối đa (m)
20 mét
Hiệu suất năng lượng CSPF
4.6
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện
5 sao
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FTKF71ZVMV
Kích thước dàn lạnh (RxCxS) 1.050 x 295 x 250 mm
Trọng lượng dàn lạnh 14 kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RKF71ZVMV
Kích thước dàn nóng (RxCxS) 845 x 595 x 300 mm
Trọng lương dàn nóng 34 kg
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Máy Lạnh Daikin FTKF71ZVMV: Giải Pháp Làm Mát Mạnh Mẽ và Toàn Diện cho Không Gian Rộng
Tổng quan: Máy Lạnh Daikin FTKF71ZVMV - Nâng Tầm Không Gian Sống
Máy Lạnh tiết kiệm điện Daikin FTKF71ZVMV
Máy lạnh Daikin FTKF71ZVMV màu trắng, thiết kế hiện đại trong văn phòng rộng rãi
1. Thiết kế thanh lịch, hiện đại – Hoà quyện mọi nội thất
2. Công suất mạnh mẽ 3.0 HP (24.200 BTU) – Lý tưởng cho không gian lớn
3. Công nghệ Inverter và Máy nén Swing – Tiết kiệm điện vượt trội, vận hành êm ái
công nghệ Inverter và máy nén Swing của Daikin
4. Công nghệ Streamer và Phin lọc Enzyme Blue + PM2.5 – Lọc sạch không khí, bảo vệ sức khỏe
cận cảnh bộ lọc Enzyme Blue
5. Kiểm soát độ ẩm Humi Comfort – Thoải mái dễ chịu, tránh khô da, khô họng
6. Chức năng làm lạnh nhanh Powerful – Mát lạnh tức thì
7. Luồng gió Coanda và Luồng gió 3D – Phân phối khí lạnh đồng đều
8. Vận hành siêu êm ái – Giấc ngủ ngon trọn vẹn
máy lạnh Daikin FTKF71ZVMV
Máy lạnh Daikin FTKF71ZVMV hoạt động êm ái trong phòng ngủ, tạo không gian yên tĩnh thư giãn
9. Độ bền vượt trội – Hoạt động ổn định trong mọi điều kiện
Daikin luôn chú trọng đến độ bền sản phẩm, và FTKF71ZVMV cũng không ngoại lệ. Máy được trang bị Super PCB (mạch điện tử có độ bền cao), có khả năng chịu được biến động điện áp lên đến 440V, giúp bảo vệ bo mạch khi nguồn điện không ổn định. Dàn tản nhiệt được phủ lớp chống ăn mòn (ống đồng, cánh nhôm) giúp tăng cường tuổi thọ, đặc biệt phù hợp với điều kiện khí hậu nóng ẩm tại Việt Nam, đảm bảo máy hoạt động ổn định và bền bỉ theo thời gian.