Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2.5 HP FTKF60ZVMV ( 2025 )
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2.5 HP FTKF60ZVMV ( 2025 ) 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2.5 HP FTKF60ZVMV ( 2025 ) 2
Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2.5 HP FTKF60ZVMV ( 2025 )
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Việt Nam
Tính năng nổi bật
  • Chế độ ngủ đêm
  • Chế độ Powerful
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Mắt thần thông minh
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
MODEL
FTKF60ZVMV / RKF60ZVMV
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Việt Nam
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.5 Hp (2.5 Ngựa) - 20.500 Btu/h - 6.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 30 - 35 m² hoặc 80 - 100 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
2.06 kW