Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2.5 HP FTKB60YVMV ( 2025 )
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2.5 HP FTKB60YVMV ( 2025 ) 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2.5 HP FTKB60YVMV ( 2025 ) 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2.5 HP FTKB60YVMV ( 2025 ) 3
Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2.5 HP FTKB60YVMV ( 2025 )
Tính năng nổi bật
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Bảo hành
 1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật Bản
Sản xuất : Dàn lạnh tại Việt Nam - Dàn nóng tại Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.5 Hp (2.5 Ngựa) - 20.500 Btu/h - 6.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích - 35 m² hoặc 93 - 105 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
2.06 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
6.4 / 12.7
Chiều dài ống gas tối đa (m)
30 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
20 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
5.25
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện
5 sao
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FTKB60YVMV
Kích thước dàn lạnh (mm) 285 × 770 × 242 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 8 Kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RKB60YVMV
Kích thước dàn nóng (mm) 595 × 845 × 300 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 35 Kg
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Giới thiệu máy lạnh Daikin FTKB60YVMV: Lựa chọn tối ưu cho không gian lớn
Hình ảnh mang tính chất minh họa*
Đặc điểm chính của máy lạnh Daikin FTKB60YVMV
  • Tiết kiệm điện năng với công nghệ Inverter
  • Chế độ tiết kiệm điện ECONO
  • Tinh lọc không khí - Diệt khuẩn 99.95% vi khuẩn - Cho khí sạch khắp nhà