Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh treo tường Daikin Inverter 2 HP FTKZ50VVMV (dòng cao cấp)
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh treo tường Daikin Inverter 2 HP FTKZ50VVMV (dòng cao cấp) 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh treo tường Daikin Inverter 2 HP FTKZ50VVMV (dòng cao cấp) 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh treo tường Daikin Inverter 2 HP FTKZ50VVMV (dòng cao cấp) 3
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh treo tường Daikin Inverter 2 HP FTKZ50VVMV (dòng cao cấp) 4
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh treo tường Daikin Inverter 2 HP FTKZ50VVMV (dòng cao cấp) 5
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh treo tường Daikin Inverter 2 HP FTKZ50VVMV (dòng cao cấp) 6
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh treo tường Daikin Inverter 2 HP FTKZ50VVMV (dòng cao cấp) 7
Máy lạnh treo tường Daikin Inverter 2 HP FTKZ50VVMV (dòng cao cấp)
Tính năng nổi bật
  • Chế độ ngủ đêm
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
MODEL
FTKZ50VVMV / RKZ50VVMV
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện)
Công suất làm lạnh
2.0 HP (2 Ngựa) ~ 18.000 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 24 - 30 m² hoặc 72 - 90 m³ khí (thích hợp cho phòng ngủ)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha 220 - 240 V 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
0.99 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
6.4 / 12.7
Chiều dài ống gas tối đa (m)
30 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
20 m
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FTKZ50VVMV
Kích thước dàn lạnh (mm) 300 x 1,100 x 240 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 15 kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RKZ50VVMV
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 34 kg
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Giới Thiệu Máy Lạnh FTKZ50VVMV: Giải Pháp Hoàn Hảo Cho Mọi Gia Đình
1. Tiết Kiệm Điện Năng Với Công Nghệ Inverter
Hình ảnh mang tính chất minh họa*
2. Chế Độ Tiết Kiệm Điện ECONO
3. Tinh Lọc Không Khí - Diệt Khuẩn 99.95%
4. Chức Năng Powerful Tăng Công Suất Làm Lạnh Nhanh
5. Chức Năng Chống Ẩm Mốc
6. Luồng Gió Coanda - Không Còn Lo Lắng Gió Thổi Trực Tiếp
7. Bảo Vệ Bo Mạch Khi Điện Áp Thay Đổi
8. Dàn Tản Nhiệt Ống Đồng Cánh Nhôm Chống Ăn Mòn
9. Dàn Nóng Và Dàn Lạnh Hoạt Động Êm Ái
10. Những Ưu Điểm Nổi Bật Khác
11. Thông Số Kỹ Thuật
  • Công suất làm lạnh: 2.0 HP
  • Điện áp: 220-240V/50Hz
  • Loại gas: R32 thân thiện với môi trường
  • Độ ồn dàn lạnh: 19-25 dB
  • Độ ồn dàn nóng: 46 dB
  • Kích thước dàn lạnh (CxRxS): 295 x 990 x 263 mm
  • Kích thước dàn nóng (CxRxS): 595 x 845 x 300 mm