Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKY50ZVMV (2025)
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKY50ZVMV (2025) 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKY50ZVMV (2025) 2
Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKY50ZVMV (2025)
Tính năng nổi bật
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
MODEL
FTKY50ZVMV / RKY50ZVMV
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 17,700 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 24 - 30 m² hoặc 72 - 90 m³ khí (thích hợp cho phòng ngủ)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha 220 - 240 V 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
1.48 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
ø6.4 / ø12.7
Chiều dài ống gas tối đa (m)
30 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
20 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
6.05
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện
5 sao
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FTKY50ZVMV
Kích thước dàn lạnh (mm) 300 x 920 x 240 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 13 Kg
DÀN NÓNG
Model dàn lạnh RKY50ZVMV
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm