Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKF50ZVMV ( 2025 )
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKF50ZVMV ( 2025 ) 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKF50ZVMV ( 2025 ) 2
Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKF50ZVMV ( 2025 )
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Việt Nam
Tính năng nổi bật
  • Chế độ ngủ đêm
  • Chế độ Powerful
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Mắt thần thông minh
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
MODEL
FTKF50ZVMV / RKF50ZVMV
Bảo hành
 1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Việt Nam
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 18.100 Btu/h - 5.3 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 20 - 30 m² hoặc 60 - 80 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
1.92 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
6/12
Chiều dài ống gas tối đa (m)
15 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
12 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
4.77
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện
5 sao
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FTKF50ZVMV
Kích thước dàn lạnh (mm) 28.6 x 77 x 24.4 cm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 8 Kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RKF50ZVMV
Kích thước dàn nóng (mm) 55 x 67.5 x 28.4 cm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 26 Kg
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Giới Thiệu Máy Lạnh Daikin FTKF50ZVMV: Giải Pháp Làm Mát Hoàn Hảo Cho Không Gian Lớn
Hình ảnh mang tính chất minh họa*
Công nghệ Inverter - Tiết kiệm điện năng hiệu quả
Chế độ làm lạnh nhanh Powerful
Hệ thống lọc không khí tiên tiến
Chức năng chống ẩm mốc và khử mùi
Vận hành êm ái, mang lại sự yên tĩnh tối đa
Dàn tản nhiệt chống ăn mòn bền bỉ
Bảo vệ bo mạch khi điện áp dao động
Một số ưu điểm nổi bật khác của máy lạnh Daikin FTKF50ZVMV
Thông số kỹ thuật của máy lạnh Daikin FTKF50ZVMV
  • Công suất làm lạnh: 2.0 HP (18.000 BTU)
  • Điện năng tiêu thụ: 1.500 W
  • Kích thước dàn lạnh: 290 x 1.050 x 248 mm
  • Kích thước dàn nóng: 595 x 845 x 300 mm