Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKB50YVMV ( 2025 )
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKB50YVMV ( 2025 ) 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKB50YVMV ( 2025 ) 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKB50YVMV ( 2025 ) 3
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKB50YVMV ( 2025 ) 4
Máy lạnh Treo Tường Daikin Inverter 2 HP FTKB50YVMV ( 2025 )
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Việt Nam
Tính năng nổi bật
  • Chế độ ngủ đêm
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật Bản
Sản xuất : Dàn lạnh tại Việt Nam - Dàn nóng tại Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 18.100 Btu/h - 5.3 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 20 - 30 m² hoặc 60 - 80 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
1.92 kW/h
Kích thước ống đồng Gas (mm)
6/12
Chiều dài ống gas tối đa (m)
20 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
1 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
5.38
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện
5 sao
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FTKB50YVMV
Kích thước dàn lạnh (mm) Dài 77cm – Cao 28.6cm – Dày 24.4cm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 9 Kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RKB50YVMV
Kích thước dàn nóng (mm) Dài 67.5cm – Cao 55cm – Dày 28.4 cm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 26 Kg
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Máy Lạnh Daikin FTKB50YVMV: Giải Pháp Làm Mát Hiện Đại Cho Gia Đình Bạn
Đặc điểm chính của máy lạnh Daikin FTKB50YVMV
Tiết kiệm điện năng với công nghệ Inverter
Hình ảnh mang tính chất minh họa*
Chế độ tiết kiệm điện ECONO
Tinh lọc không khí - Diệt khuẩn 99.95% vi khuẩn - Cho khí sạch khắp nhà