Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin 2 HP FTF50XV1V
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Treo Tường Daikin 2 HP FTF50XV1V 1
Máy lạnh Treo Tường Daikin 2 HP FTF50XV1V
Tính năng nổi bật
  • Chế độ ngủ đêm
  • Chế độ Powerful
  • Hẹn giờ bật/tắt
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
MODEL
FTF50XV1V / RF50XV1V
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật Bản - Sản xuất tại: Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Mono - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 HP (2.0 Ngựa) - 17.150 Btu/h - 5.02 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 24 - 30 m² hoặc 72 - 90 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 pha, 220V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
1.524 kW