Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh giấu trần nối ống gió Hikawa inverter - Điện 3 pha 5.5HP HI-DC50AT
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần nối ống gió Hikawa inverter - Điện 3 pha 5.5HP HI-DC50AT 1
Máy lạnh giấu trần nối ống gió Hikawa inverter - Điện 3 pha 5.5HP HI-DC50AT
Thương hiệu :
Logo brand Hikawa
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Thông số kỹ thuật
Bảo hành  2 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ Sản xuất tại: Thái Lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh 5.5 Hp (5.5 Ngựa) - 48,000 Btu/h
Sử dụng cho phòng Diện tích 64 - 67 m² hoặc 192 - 201 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 3 Pha, 380 - 415 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 5.0 kW