Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 5 HP FBA125BVMA9 - 1 Pha
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 5 HP FBA125BVMA9 - 1 Pha 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 5 HP FBA125BVMA9 - 1 Pha 2
Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 5 HP FBA125BVMA9 - 1 Pha
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Hẹn giờ bật/tắt
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FBA125BVMA9 + RZF125CVM + BRC1E63
Phụ kiện
Loại máy
Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
5.0 Hp (5.0 Ngựa) - 42.700 Btu/h - 12.5 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 64 - 67 m² hoặc 192 - 201 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220V, 50Hz