Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 5 HP FBA125BVMA
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 5 HP FBA125BVMA 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 5 HP FBA125BVMA 2
Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 5 HP FBA125BVMA
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FBA125BVMA+RZF125CVM
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
5.0 Hp (5.0 Ngựa) - 42.700 Btu/h - 12.5 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 60 - 65 m² hoặc 185 - 200 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
4.44 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m)
50 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
4.70
DÀN LẠNH
Model  FBA125BVMA
Kích thước dàn lạnh (mm) 245 x 1400 x 800 (mm)
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 47 (Kg)
DÀN NÓNG
Model  RZF125CVM
Kích thước dàn nóng (mm) 990 x 940 x 320 (mm)
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 64 (Kg)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Máy Lạnh Daikin Giấu Trần Inverter 5 HP FBA125BVMA
Giảm hóa đơn tiền điện
Lắp đặt linh hoạt
Với độ cao chỉ 245 mm việc lắp đặt khả thi ngay cả trong các tòa nhà có trần hẹp.
Bơm nước xả tiêu chuẩn
Độ cao đường ống nước xả được nâng cao 850 mm nhờ vào việc sử dụng bơm nước xả DC được lắp đặt sẵn với phụ kiện tiêu chuẩn.
Kháng khuẩn ngăn mùi
Máy nén xoắn ốc DC từ trở
Dòng sản phẩm biến tần DC của Daikin được trang bị máy nén xoắn ốc DC từ trở.
Máy nén xoắn ốc DC từ trở sử dụng 2 loại mô-men khác nhau: Nam châm Neodym*1 và mô-men từ trở*2.
Làm mát bằng môi chất lạnh
Công suất ngưng tụ cao với dàn trao đổi nhiệt micro channel
Diện tích trao đổi nhiệt lớn lên giúp tăng hiệu suất máy.
Cánh quạt chân vịt có khía chữ V
Áp suất tĩnh bên ngoài có thể điều chỉnh
Sử dụng động cơ quạt DC có thể điều chỉnh áp suất tĩnh bên ngoài trong khoảng từ 50 Pa đến 150 Pa.
Luồng gió dễ chịu đạt được tùy vào các điều kiện như chiều dài ống gió.
Điều hòa không khí đồng thời cho hai phòng và lưu thông gió (thông gió mở)
Chức năng điều chỉnh tự động lưu lượng gió
Kiểm soát lưu lượng gió bằng điều khiển từ xa trong quá trình chạy thử máy.
Lượng gió được điều chỉnh tự động đến xấp xỉ +/- 10% tốc độ gió cao.