Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 3 HP FBFC71DVM - 1 Pha
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 3 HP FBFC71DVM - 1 Pha 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 3 HP FBFC71DVM - 1 Pha 2
Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 3 HP FBFC71DVM - 1 Pha
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FBFC71DVM / RZFC71DVM
Bảo hành
Thiết bị 1 năm – máy nén 5 năm
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh
R-32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
3.0 Hp (3.0 Ngựa) - 24.000 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 35 - 40 m² hoặc 100 - 115 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz