Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 3 HP FBA71BVMA9
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 3 HP FBA71BVMA9 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 3 HP FBA71BVMA9 2
Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 3 HP FBA71BVMA9
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FBA71BVMA9 / RZF71CV2V + BRC1E63
Phụ kiện
Loại máy
Inverter - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
7.1kW ~ 24.200 BTU
Sử dụng cho phòng
Diện tích 77 - 80 m² hoặc 231 - 240 m³ (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
2.15 kW
Hiệu suất năng lượng CSPF
5.19
DÀN LẠNH
Model FBA71BVMA9
Kích thước dàn lạnh (mm) 245 x 1000 x 800 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 37 Kg
DÀN NÓNG
Model  RZF71CV2V
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm