Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 2.5 HP FBA60BVMA9
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 2.5 HP FBA60BVMA9 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 2.5 HP FBA60BVMA9 2
Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 2.5 HP FBA60BVMA9
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FBA60BVMA9 / RZF60CV2V + BRC1E63
Phụ kiện
Loại máy
Inverter - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
6.0kW ~ 20,500 BTU
Sử dụng cho phòng
Diện tích 30 - 35 m²
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
1.64 kW
Hiệu suất năng lượng CSPF
5.30
DÀN LẠNH
Model  FBA60BVMA9
Kích thước dàn lạnh (mm) 245 x 1000 x 800 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 37 Kg
DÀN NÓNG
Model  RZF60CV2V
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm