Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter  2 HP FBFC50DVM
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter  2 HP FBFC50DVM 1
Máy lạnh giấu trần Daikin Inverter 2 HP FBFC50DVM
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FBFC50DVM / RZFC50DVM
Bảo hành
Thiết bị 1 năm – máy nén 5 năm
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh
R-32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 18.000 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 20 - 30 m² hoặc 60 - 80 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 pha, 220 - 240V, 50Hz