Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh Daikin Inverter 2HP (2 ngựa) FTKB50ZVMV
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Daikin Inverter 2HP (2 ngựa) FTKB50ZVMV 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Daikin Inverter 2HP (2 ngựa) FTKB50ZVMV 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Daikin Inverter 2HP (2 ngựa) FTKB50ZVMV 3
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Daikin Inverter 2HP (2 ngựa) FTKB50ZVMV 4
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh Daikin Inverter 2HP (2 ngựa) FTKB50ZVMV 5
Máy lạnh Daikin Inverter 2HP (2 ngựa) FTKB50ZVMV
Tính năng nổi bật
  • Chế độ ngủ đêm
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Thông số kỹ thuật
Bảo hành  1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh 2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 17.700 Btu/h
Sử dụng cho phòng Diện tích 24 - 30 m² hoặc 72 - 90 m³ khí (thích hợp cho phòng ngủ)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 1,36 kW