Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 5HP FHFC125DV1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 5HP FHFC125DV1 1
Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 5HP FHFC125DV1
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FHFC125DV1/RZFC125DY1+BRC7GA56
Công suất làm lạnh
5.0 Hp (5.0 Ngựa) - 42.700 Btu/h - 12.5 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 64 - 67 m² hoặc 192 - 201 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
3 Pha, 380V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
4.88 kW