Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 5.5HP FHFC140DV1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 5.5HP FHFC140DV1 1
Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 5.5HP FHFC140DV1
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FHFC140DV1 / RZFC140DY1 + BRC7GA56
Công suất làm lạnh
5.5 Hp (5.5 Ngựa) - 47.800 Btu/h - 14.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 77 - 80 m² hoặc 231 - 240 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
3 Pha, 380V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
6.07 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m)
50 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
3.71
DÀN LẠNH
Model FHFC140DV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 235 x 1590 x 690 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 38 Kg
DÀN NÓNG
Model  RZFC140DY1
Kích thước dàn nóng (mm) 990 x 940 x 320 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 62 Kg
MÔ TẢ SẢN PHẨM
 OIP - 2025-04-05T152908.835
1. Giới Thiệu Về Máy Lạnh Áp Trần Daikin Inverter 5.5HP FHFC140DV1
Máy lạnh áp trần Daikin FHFC140DV1 thuộc dòng sản phẩm Inverter, sử dụng nguồn điện 3 pha 380V/50Hz, phù hợp cho các không gian có diện tích từ 77 đến 80 m². Với công suất làm lạnh 5.5HP (47.800 BTU), máy đảm bảo làm mát hiệu quả cho các phòng có trần cao hoặc diện tích lớn.
Thông số kỹ thuật chính:
Công suất làm lạnh: 5.5HP (47.800 BTU)
Diện tích phù hợp: 77 - 80 m²​
Công nghệ Inverter: Có​
Gas sử dụng: R32​
Công suất tiêu thụ: 6.07 kW​
Kích thước dàn lạnh: 1590 x 690 x 235 mm
Kích thước dàn nóng: 990 x 940 x 320 mm​