Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 4HP FHFC100DV1 - 1 Pha
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 4HP FHFC100DV1 - 1 Pha 1
Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 4HP FHFC100DV1 - 1 Pha
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FHFC100DV1+RZFC100DVM+BRC2E61
Bảo hành
Thiết bị 1 năm – máy nén 5 năm
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
4.0 Hp (4.0 Ngựa) - 34.100 Btu/h - 10.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 50 - 54 m² hoặc 150 - 162 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
3.52 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m)
50 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
4.09
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện
5 sao
DÀN LẠNH
Model FHFC100DV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 235 x 1590 x 690 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 38 Kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RZFC100DVM
Kích thước dàn nóng (mm) 695 x 930 x 350 mm