Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3HP FHA71BVMV - 3 Pha
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3HP FHA71BVMV - 3 Pha 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3HP FHA71BVMV - 3 Pha 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3HP FHA71BVMV - 3 Pha 3
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3HP FHA71BVMV - 3 Pha 4
Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3HP FHA71BVMV - 3 Pha
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model FHA71BVMV - 3 Pha
Công suất làm lạnh 3.0 Hp (3.0 Ngựa) - 24.200 Btu/h
Sử dụng cho phòng Diện tích 36 - 40 m² hoặc 108 - 120 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 3 Pha, 380 - 415 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 2,37 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m) 50 (m)
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 30 (m)
Hiệu suất năng lượng CSPF 5.74
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FHA71BVMV
Kích thước dàn lạnh (mm) 235 x 1.270 x 690 (mm)
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 32 (Kg)
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RZF71CYM
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 (mm)
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 43 (Kg)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Máy Lạnh Daikin Áp Trần Inverter 3HP FHA71BVMV - 3 Pha: Giải Pháp Hoàn Hảo Cho Không Gian Lớn
Inverter Một chiều lạnh
Công nghệ inverter
Dàn lạnh kiểu dáng đa dạng
Cánh tản nhiệt dàn nóng được xử lý chống ăn mòn
Điều khiển điều hướng từ xa dễ sử dụng, tính năng Lập lịch hàng tuần.
Dàn lạnh áp trần
Luồng gió sảng khoái lan tỏa khắp phòng
Thiết kế tinh tế
Hoạt động êm ái
Lắp đặt linh hoạt
Dễ dàng bảo dưỡng
Mẫu mới nhất với kiểu dáng hiện đại
Mang lại cảm giác sảng khoái
Cánh hướng dòng có thể chỉnh tay để có luồng gió thổi theo góc thẳng hoặc góc rộng.
Thích hợp với các trần nhà cao.
Hai bộ cảm biến nhiệt có thể lựa chọn.
Tốc độ quạt có thể thay đổi: Cao/Trung bình/Thấp.
Chế độ "Khử ẩm".
Lắp đặt linh hoạt mang lại tự do trong thiết kế
Máy có thể lắp gọn hơn trong các điều kiện không gian hẹp.
Tiêu chuẩn kết nối DIII-NET Có thể kết nối với hệ điều khiển trung tâm không cần phụ kiện.
Đi dây và bảo trì, sửa chữa có thể thực hiện bên dưới dàn lạnh.
Dễ dàng đi ống ở bên hông nhờ vào khung có thể tháo rời.
Bảo dưỡng dễ dàng
Bề mặt phẳng, có thể vệ sinh dễ dàng. Dễ dàng lau bụi khỏi bề mặt của máy.
Vận hành êm ái
Lưới chống dầu.
Công nghệ inverter CSPF cao
Dàn nóng nhỏ gọn, tiết kiệm không gian
So với model không Inverter trước đây, dàn nóng mới nhỏ gọn hơn với chiều cao chỉ còn 990mm. Dễ dàng lắp đặt ở những nơi không gian bị giới hạn, trong khi vẫn duy trì được hiệu suất tiết kiệm năng lượng CSPF cao.