Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3.5 HP FHFC85DV1 - 1 Pha
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3.5 HP FHFC85DV1 - 1 Pha 1
Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3.5 HP FHFC85DV1 - 1 Pha
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FHFC85DV1/RZFC85DVM+BRC2E61
Bảo hành
Thiết bị 1 năm – máy nén 5 năm
Loại máy
Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
3.5 Hp (3.5 Ngựa) - 29.000 Btu/h - 8.5 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 43 - 47 m² hoặc 129 - 141 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
2.99 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m)
50 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
4.09
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện
5 sao
DÀN LẠNH
Model FHFC85DV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 195 x 1,590 x 680 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 35 Kg
DÀN NÓNG
Model  RZFC85DVM
Kích thước dàn nóng (mm) 695 x 930 x 350 mm