Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3 HP FHFC71DV1 - 3 Pha
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3 HP FHFC71DV1 - 3 Pha 1
Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3 HP FHFC71DV1 - 3 Pha
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FHFC71DV1/RZFC71DY1+BRC2E61
Bảo hành
Thiết bị 1 năm – máy nén 5 năm
Loại máy
Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.5 Hp (2.5 Ngựa) - 20.500 Btu/h - 6.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 31 - 34 m² hoặc 93 - 102 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
3 Pha, 380 - 415 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
2.0 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
9.5 / 15.9
15 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
4.3
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện
5 sao
DÀN LẠNH
Model  FHFC71DV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 195 x 1,160 x 680 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 27 Kg
DÀN NÓNG
Model  RZFC71DY1
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm