Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3 HP FHFC71DV1 - 1 Pha
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3 HP FHFC71DV1 - 1 Pha 1
Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 3 HP FHFC71DV1 - 1 Pha
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FHFC71DV1+RZFC71DVM+BRC2E61
Bảo hành
Thiết bị 1 năm – máy nén 5 năm
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
3.0 Hp (3.0 Ngựa) - 24.200 Btu/h - 7.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 36 - 40 m² hoặc 108 - 120 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
2.5 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m)
50 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
4.09
Nhãn năng lượng tiết kiệm điện
5 sao
DÀN LẠNH
Model  FHFC71DV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 195 x 1,400 x 680 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 32 Kg
DÀN NÓNG
Model  RZFC71DVM
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm