Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 2HP FHA50BVMV/RZF50CV2V
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 2HP FHA50BVMV/RZF50CV2V 1
Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 2HP FHA50BVMV/RZF50CV2V
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model FHA50BVMV/RZF50CV2V
Công suất làm lạnh 2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 17.100 Btu/h
Sử dụng cho phòng Diện tích 24 - 27 m² hoặc 72 - 81 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện 1 pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 1,24 kW