Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 2.5 HP FHFC60DV1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 2.5 HP FHFC60DV1 1
Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 2.5 HP FHFC60DV1
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FHFC60DV1 / RZFC60DVM + BRC7EA66-9
Bảo hành
Thiết bị 1 năm – máy nén 5 năm
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.5 Hp (2.5 Ngựa) - 20.500 Btu/h - 6.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 31 - 34 m² hoặc 93 - 102 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
2.0 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
9.5 / 15.9
15 m
Hiệu suất năng lượng (EER)
4.3
DÀN LẠNH
Model  FHFC60DV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 195 x 1,160 x 680 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 27 Kg
DÀN NÓNG
Model  RZFC60DVM