Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 2 HP FHFC50DV1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 2 HP FHFC50DV1 1
Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 2 HP FHFC50DV1
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FHFC50DV1/RZFC50DVM+BRC2E61
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 18.000 Btu/h - 5.3 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 24 - 27 m² hoặc 72 -81 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
1,67 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
6/12
15 m
Hiệu suất năng lượng (EER)
4.3
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FHFC50DV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 195 x 960 x 680 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 27 Kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RZFC50DVM
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm