Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 1.5HP FHFC40DV1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 1.5HP FHFC40DV1 1
Máy lạnh áp trần Daikin Inverter 1.5HP FHFC40DV1
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FHFC40DV1 / RZFC40DVM + BRC7EA66-9
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
1.5 Hp (1.5 Ngựa) - 13.000 Btu/h - 4.0 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 16 - 20 m² hoặc 48 - 60 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
1.33 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
6/12
Chiều dài ống gas tối đa (m)
30 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
15 m
Hiệu suất năng lượng (EER)
4.51
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FHFC40DV1
Kích thước dàn lạnh (mm) 195 x 960 x 680 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 25 Kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RZFC40DVM
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm