Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần Nagakawa 8 hướng gió  5.5 HP (5.5 ngựa)  C50R1T20
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Nagakawa 8 hướng gió  5.5 HP (5.5 ngựa)  C50R1T20 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Nagakawa 8 hướng gió  5.5 HP (5.5 ngựa)  C50R1T20 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Nagakawa 8 hướng gió  5.5 HP (5.5 ngựa)  C50R1T20 3
Máy lạnh âm trần Nagakawa 8 hướng gió 5.5 HP (5.5 ngựa) C50R1T20
Thương hiệu :
Logo brand Nagakawa
Xuất xứ :
Việt Nam
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Chức năng chặn hướng gió
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Làm lạnh nhanh
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Thông số kỹ thuật
Bảo hành  2 năm cho máy
Xuất xứ Malaysia
Loại Gas lạnh R410A
Công suất làm lạnh 5.5Hp ( 5.5 ngựa) 50.000Btu
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 3 Phase, 380 - 415V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 7,9A - 3770wat
Chiều dài ống gas tối đa (m) 30m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 30m
Hiệu suất năng lượng (EER) 3.89
DÀN LẠNH
Dàn Lạnh
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 28Kg
MẶT NẠ
Mặt Nạ
Kích thước mặt nạ (mm) 950×950×45mm
Trọng lượng mặt nạ (Kg) 6kg
DÀN NÓNG
Dàn Nóng
Kích thước dàn nóng (mm) 940x340x1250 mm (Kích thước đóng gói - 1040×430×1362mm)