Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần Hikawa inverter 5.5HP (48000Btu) HI-CC50AT/HO-CC50AT - 3 pha
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Hikawa inverter 5.5HP (48000Btu) HI-CC50AT/HO-CC50AT - 3 pha 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Hikawa inverter 5.5HP (48000Btu) HI-CC50AT/HO-CC50AT - 3 pha 2
Máy lạnh âm trần Hikawa inverter 5.5HP (48000Btu) HI-CC50AT/HO-CC50AT - 3 pha
Thương hiệu :
Logo brand Hikawa
Xuất xứ :
Thái Lan
30,800,000 đ
Chọn công suất
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Làm lạnh nhanh
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Thông số kỹ thuật
Bảo hành  2 năm thân máy, 5 năm máy nén
Xuất xứ Sản xuất tại: Thái Lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh 5.5 Hp (5.5 Ngựa) - 48,000 Btu/h
Sử dụng cho phòng Diện tích 64 - 67 m² hoặc 192 - 201 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 3 Pha, 380-415V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 4.4 kW