Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần Dakin Inverter 3 HP FCFC71DVM 1 Pha
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Dakin Inverter 3 HP FCFC71DVM 1 Pha 1
Máy lạnh âm trần Dakin Inverter 3 HP FCFC71DVM 1 Pha
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Làm lạnh nhanh
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FCFC71DVM/RZFC71DVM+BRC2E61+BYCQ125EAF
Phụ kiện
BRC2E61/BRC7F635F9
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
3.0 Hp (3.0 Ngựa) - 24.200 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 40 - 45 m² hoặc 120 - 135 m³ khí
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
2.38 kW