Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần Dakin Inverter 2HP FCFG50AV1V - BCR50GV
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Dakin Inverter 2HP FCFG50AV1V - BCR50GV 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Dakin Inverter 2HP FCFG50AV1V - BCR50GV 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Dakin Inverter 2HP FCFG50AV1V - BCR50GV 3
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Dakin Inverter 2HP FCFG50AV1V - BCR50GV 4
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Dakin Inverter 2HP FCFG50AV1V - BCR50GV 5
Máy lạnh âm trần Dakin Inverter 2HP FCFG50AV1V - BCR50GV
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Malaysia
Tính năng nổi bật
  • Có wifi - Chỉnh bằng điện thoại
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Làm lạnh nhanh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Xuất xứ Malaysia
Bảo hành  2 năm cho máy
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter (tiết kiệm điện)
Công suất làm lạnh 2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 18,500 Btu/h (5.42 kW)
Sử dụng cho phòng Diện tích 50 - 54 m² hoặc 150 - 162 m³ khí (thích hợp cho phòng khách văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 Pha 220 - 240 V 50Hz
Công suất tiêu thụ điện 5.42 kw
Kích thước ống đồng Gas (mm) 6.4/12.7
Chiều dài ống gas tối đa (m) 30 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 15 m
DÀN LẠNH
Công suất làm lạnh Model Kích thước máy (mm)
18,500 Btu/h (5.42 kW) FCFG50AV1V 246 x 840 x 840