Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter FFFC35AVM 1.5 HP
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter FFFC35AVM 1.5 HP 1
Máy lạnh âm trần Daikin Inverter FFFC35AVM 1.5 HP
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Chức năng chặn hướng gió
  • Làm lạnh nhanh
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FFFC35AVM
Phụ kiện
BRC2E61
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Thái lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
1.5 Hp - 11.900 Btu/h - 3.5 kW
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 pha, 220-240 / 220 - 230, 50 / 60Hz
Công suất tiêu thụ điện
0.95 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
6.4 / 9.5
Chiều dài ống gas tối đa (m)
20 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
15 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
5.5
DÀN LẠNH
Model  FFFC35AVM
Kích thước dàn lạnh (mm) 260 x 575 x 575 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 16 Kg
DÀN NÓNG
Model  RZFC35EVM
Kích thước dàn nóng (mm) 550 x 675 x 284 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 28 Kg
MẶT NẠ
Model
BYFQ60CAW
Kích thước mặt nạ (mm)
46 x 620 x 620 mm