Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3HP FCFG71AV1V - BCR50GV
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3HP FCFG71AV1V - BCR50GV 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3HP FCFG71AV1V - BCR50GV 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3HP FCFG71AV1V - BCR50GV 3
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3HP FCFG71AV1V - BCR50GV 4
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3HP FCFG71AV1V - BCR50GV 5
Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3HP FCFG71AV1V - BCR50GV
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Malaysia
Tính năng nổi bật
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Hẹn giờ bật/tắt
  • Làm lạnh nhanh
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Xuất xứ Malaysia
Bảo hành  2 năm cho máy
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter (tiết kiệm điện)
Công suất làm lạnh 3.0 Hp (3.0 Ngựa) - 24,200 Btu/h (7.1 kW)
Sử dụng cho phòng
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 Pha 220 - 240 V 50Hz