Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3HP FCF71CVM
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3HP FCF71CVM 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3HP FCF71CVM 2
Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3HP FCF71CVM
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Làm lạnh nhanh
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FCF71CVM/RZF71CV2V+BYCQ125EAF
Phụ kiện
BRC1E63
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
3.0 Hp (3.0 Ngựa) - 24.200 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 36 - 40 m² hoặc 108 - 120 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
1,93 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
9.5 / 15.9
Chiều dài ống gas tối đa (m)
50 (m)
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
30 (m)
Hiệu suất năng lượng CSPF
6.17
DÀN LẠNH
Model  FCF71CVM
Kích thước dàn lạnh (mm) 256 x 840 x 840 (mm)
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 22 (Kg)
DÀN NÓNG
Model RZF71CV2V
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 (mm)
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 41 (Kg)
MẶT NẠ
Model
BYCQ125EAF
Kích thước mặt nạ (mm)
50 x 950 x 950 (mm)
Trọng lượng mặt nạ (Kg)
5,5 (Kg)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Máy Lạnh Âm Trần FCF71CVM: Giải Pháp Làm Mát Hoàn Hảo Cho Không Gian Lớn
Hình ảnh mang tính chất minh họa*
1. Thiết Kế Âm Trần Gọn Gàng và Tiết Kiệm Không Gian
Ưu điểm:
-­ Tối ưu không gian sử dụng
- Tăng tính thẩm mỹ cho không gian
- Dễ dàng hòa hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau
2. Công Nghệ Inverter Tiết Kiệm Điện Năng
Ưu điểm:
- Tiết kiệm điện năng lên đến 30% so với các dòng máy lạnh thông thường