Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3 HP FCFC71DVM - 3 Pha
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3 HP FCFC71DVM - 3 Pha 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3 HP FCFC71DVM - 3 Pha 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3 HP FCFC71DVM - 3 Pha 3
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3 HP FCFC71DVM - 3 Pha 4
Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 3 HP FCFC71DVM - 3 Pha
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FCFC71DVM/RZFC71DVM+BYCQ125EAF
Phụ kiện remote tùy chọn
BRC2E61/BRC7F635F9
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
3.0 Hp (3.0 Ngựa) - 24.200 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 40 - 45 m² hoặc 120 - 135 m³ khí
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
3 Pha, 380 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
2.38 kW