Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 2 HP FFFC50AVM
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 2 HP FFFC50AVM 1
Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 2 HP FFFC50AVM
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FFFC50AVM
Công suất làm lạnh
2.0 Hp - 17.100 Btu/h - 5.0 kW
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 pha, 220-240 / 220 - 230, 50 / 60Hz
Công suất tiêu thụ điện
1.59 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
6.4 / 12.7
Chiều dài ống gas tối đa (m)
30 m
Hiệu suất năng lượng CSPF
4.88
DÀN LẠNH
Model  FFFC50AVM
Kích thước dàn lạnh (mm) 260 x 575 x 575 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 17.5 Kg
DÀN NÓNG
Model  RZFC50DVM
Kích thước dàn nóng (mm) 595 x 845 x 300 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 34 Kg
Kích thước mặt nạ (mm)
46 x 620 x 620 mm