Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 2 HP FCF50CVM
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 2 HP FCF50CVM 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 2 HP FCF50CVM 2
Máy lạnh âm trần Daikin Inverter 2 HP FCF50CVM
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Điều khiển hướng gió độc lập
  • Làm lạnh nhanh
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FCF50CVM/RZF50CV2V/BYCQ125EAF
Phụ kiện
BRC1E63
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 17.100 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 24 - 27 m² hoặc 72 - 81 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
1,14 kW