Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần Daikin 2 HP FCC50AV1V
Máy lạnh âm trần Daikin 2 HP FCC50AV1V
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Malaysia
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Công nghệ Nanoe-G
  • Làm lạnh nhanh
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FCC50AV1V/RC50AGV1V
Phụ kiện
BC50FV
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Malaysia
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Mono (máy lạnh thường) - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 18,500 Btu/h - 5.42 kW
Sử dụng cho phòng
Diện tích 24 - 27 m² hoặc 72 - 81 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
1.68 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm)
6.35 / 12.7
Chiều dài ống gas tối đa (m)
35 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m)
20 m
DÀN LẠNH
Model  FCC50AV1V
Kích thước dàn lạnh (mm) 246 x 840 x 840 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 22 Kg
DÀN NÓNG
Model  RC50AGV1V
Kích thước dàn nóng (mm) 615 x 845 x 300 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 40 Kg
MẶT NẠ
Kích thước mặt nạ (mm) 305 x 950 x 950 mm