Ảnh đại diện sản phẩm Máy lạnh âm trần cassette Daikin 2 HP FCRN50FXV1V
Máy lạnh âm trần cassette Daikin 2 HP FCRN50FXV1V
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Malaysia
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Chức năng chặn hướng gió
  • Làm lạnh nhanh
  • Lọc khử mùi, chống nấm mốc
  • Mắt thần thông minh
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FCRN50FXV1V/RNV50BV1V+BC50F2XWV
Bảo hành
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Malaysia
Loại Gas lạnh
R410
Loại máy
Không inverter (không tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp (2.0 Ngựa) - 18.000 Btu/h
Sử dụng cho phòng
Diện tích 24 - 27 m² hoặc 72 - 81 m³ khí (thích hợp cho phòng khách, văn phòng)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 Pha, 220 - 240 V, 50Hz
Công suất tiêu thụ điện
1.76 kW