Ảnh đại diện sản phẩm Điều Hòa Multi S Inverter - 1HP + 1.5HP CTKC25RVMV+CTKC35RVMV/MKC50RVMV
Ảnh bổ sung sản phẩm Điều Hòa Multi S Inverter - 1HP + 1.5HP CTKC25RVMV+CTKC35RVMV/MKC50RVMV 1
Ảnh bổ sung sản phẩm Điều Hòa Multi S Inverter - 1HP + 1.5HP CTKC25RVMV+CTKC35RVMV/MKC50RVMV 2
Ảnh bổ sung sản phẩm Điều Hòa Multi S Inverter - 1HP + 1.5HP CTKC25RVMV+CTKC35RVMV/MKC50RVMV 3
Điều Hòa Multi S Inverter - 1HP + 1.5HP CTKC25RVMV+CTKC35RVMV/MKC50RVMV
Thương hiệu :
Logo brand Daikin
Xuất xứ :
Việt Nam
19,600,000 đ
-15
Tính năng nổi bật
  • Chế độ ngủ đêm
  • Hẹn giờ bật/tắt
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số kỹ thuật dàn lạnh
Loại máy
2 chiều lạnh-sưởi/ HP
1 chiều lạnh/CO   CTKC25RVMV CTKC35RVMV
Công suất làm lạnh
  HP 1 1.5
  kW 2.5 3.5
  Btu/h - -
Nguồn điện
    220V/ 1 Pha/ 50Hz 220V/ 1 Pha/ 50Hz
Màu sắc mặt nạ
    Trắng Trắng
Kích thước
Cao x Rộng x Dày mm 285x770x223 285x770x223
Trọng lượng
  Kg 9 9
Tốc độ gió
  m3/phút 11.0/9.0/6.6/3.5 11.5/9.3/6.7/3.5
Độ ồn (Cao/Trung bình/Thấp/Rất thấp)
Sưởi dbA - -
Lạnh dbA 38/33/25/22 39/34/26/22
Ống kết nối
Lỏng   6.4 6.4
Hơi   9.5 9.5
Môi chất lạnh
    R32 R32
DÀN NÓNG
Thông tin chung dàn nóng
Kích thước
Cao x Rộng x Dày mm 550x675x284
Trọng lượng
    37
Độ ồn
Sưởi   -
Làm lạnh dbA 49/44
Số dàn lạnh có thể kết nối tối đa
    3
Tổng công suất tối đa dàn lạnh kết nối
Công suất danh định kW 5.45
Môi chất lạnh
    R32
Chiều dài ống tối đa (Tổng / Cho một phòng)
  m 50/25
Chênh lệch độ cao tối đa
Dàn lạnh đến dàn nóng m 15
Giữa các dàn lạnh m 7.5
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Điều Hòa Inverter Multi S - 1HP + 1.5HP CTKC25RVMV+CTKC35RVMV/MKC50RVMV
 Gioithieuchung_optimized (1)
1. Giới thiệu tổng quan
 lam lanh nhanh
2. Cấu tạo và thiết kế sản phẩm
Cấu hình hệ thống
  • Dàn nóng (Outdoor): MKC50RVMV – công suất 5.0 kW