Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh treo tường Multi Daikin Inverter 2 HP CTKM50RVMV
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh treo tường Multi Daikin Inverter 2 HP CTKM50RVMV 1
Dàn lạnh treo tường Multi Daikin Inverter 2 HP CTKM50RVMV
Tính năng nổi bật
  • Cảm biến kép
  • Chế độ Powerful
  • Làm lạnh nhanh
  • Loại bỏ bụi mịn
  • Màn hình hiển thị trên dàn lạnh
  • Mắt thần thông minh
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Tự khởi động lại khi có điện
  • Icon
    Bảo hành chính hãng, hệ thống trạm BH toàn quốc tận nhà quý khách
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
CTKM50RVMV
Bảo hành
Dàn lạnh 1 năm
Xuất xứ
Thương hiệu : Nhật - Sản xuất tại : Thái Lan
Loại Gas lạnh
R32
Loại máy
Inverter (tiết kiệm điện) - loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh
2.0 Hp (2.0 Ngựa)
Sử dụng cho phòng
Diện tích 24 - 27 m² hoặc 72 - 81 m³ khí (thích hợp cho phòng ngủ)
Nguồn điện (Ph/V/Hz)
1 pha, 220 - 240V, 50Hz