Ảnh đại diện sản phẩm Dàn lạnh giấu trần VRV Inverter 2.5 HP FXMQ50PAVE
Ảnh bổ sung sản phẩm Dàn lạnh giấu trần VRV Inverter 2.5 HP FXMQ50PAVE 1
Dàn lạnh giấu trần VRV Inverter 2.5 HP FXMQ50PAVE
Thương hiệu :
Logo brand Panasonic
  • Icon
    Cam kết sản phẩm chính hãng mới 100%. Bồi thường 200% nếu phát hiện máy không chính hãng.
    Kỹ thuật đào tạo từ hãng, chỉ sử dụng ống đồng dày >0.71mm, nhập chính hãng Malaysia, dây điện Cadivi,...
Model
FXMQ50PAVE
Bảo trì
1 năm cho máy và 5 năm cho máy nén
Điện nguồn
1 pha, 220-240V, 50Hz
Giấu trần nối ống gió hồi sau
Áp suất tĩnh cao
Công suất làm lạnh
5.6kW ~ 19,100BTU
Công suất sưởi ấm
6.3kW ~ 21,500BTU
Điện năng tiêu thụ làm lạnh / sưởi
0.128/0.116kW
Vỏ máy
Thép mạ kẽm
Lưu lượng gió
18/16.5/15m3/phút
Áp suất tĩnh ngoài
50-200Pa
Độ ồn
41/39/37dBA
Kích thước
300x1,000x700mm
Trọng lượng
35kg
Ống kết nối lỏng / hơi
Ø6.4/Ø12.7mm
Ống kết nối nước xả
VP25 (đường kính ngoài, 32/Đường kính trong, 25)
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tổng quan về dàn lạnh Daikin FXMQ50PAVE
Dàn lạnh FXMQ50PAVE thuộc dòng sản phẩm VRV của Daikin, được thiết kế để lắp đặt âm trần, kết nối với hệ thống ống gió hồi sau. Với công suất làm lạnh lên đến 19.100 BTU (~5.6 kW) và công suất sưởi ấm đạt 21.500 BTU (~6.3 kW), dàn lạnh này phù hợp cho các không gian có diện tích từ 20 m² đến 30 m² như phòng khách, phòng họp hoặc các không gian thương mại nhỏ.
tinh nang fxmq-p
Thông số kỹ thuật chi tiết
Nguồn điện: 1 pha, 220-240V, 50Hz
Công suất làm lạnh: 5.6 kW (~19.100 BTU)
Công suất sưởi ấm: 6.3 kW (~21.500 BTU)
Điện năng tiêu thụ: 0.128 kW (làm lạnh) / 0.116 kW (sưởi ấm)
Lưu lượng gió: 18/16.5/15 m³/phút
Áp suất tĩnh ngoài: 50-200 Pa
Độ ồn: 41/39/37 dBA
Kích thước (C x R x S): 300 x 1.000 x 700 mm
Trọng lượng: 35 kg
Ống kết nối: Lỏng Ø6.4 mm, Hơi Ø12.7 mm
Ống kết nối nước xả: VP25 (đường kính ngoài 32 mm, đường kính trong 25 mm)
Tính năng nổi bật
Thiết kế mỏng, tiết kiệm không gian
Với chiều cao chỉ 300 mm, dàn lạnh FXMQ50PAVE có thể lắp đặt trong không gian trần thấp, giúp tiết kiệm diện tích và duy trì tính thẩm mỹ cho công trình.
Bơm nước xả tích hợp
Bơm nước xả được lắp sẵn với độ nâng 700 mm, giúp việc thoát nước hiệu quả hơn, đồng thời tiết kiệm không gian lắp đặt.